เมษายน 28, 2024, 04:06:50 AM
วิธีใช้สีแต้มรถ สั่งซื้อสีแต้มรถ เลขพัสดุ Track no.

สีแต้มรถ Honda | สีแต้มรถ Toyota | สีแต้มรถ Mitsubishi | สีแต้มรถ Ford | สีแต้มรถ Mazda | สีแต้มรถ Chevrolet |
สีแต้มรถ Suzuki | สีแต้มรถ Isuzu | สีแต้มรถ Nissan | พู่กัน-น้ำยา-อุปกรณ์อื่นๆ

มีของแถมสมนาคุณในกล่อง!!.. สำหรับลูกค้าที่สั่งและโอนเงิน ภายใน24ชม. จากการติดต่อเข้ามา

ขณะนี้กำลังปรับปรุงระบบ!! สต็อคและเบอร์สีมีการปรับเปลี่ยน.. ให้ยึดตามสีรถของท่าน แล้วสอบถามมาเป็นรายๆไป
(บางสี ไม่แสดงหน้าเว็บ..แต่ก็มีของนะครับ กรุณาสอบถามมา)

สามารถติดต่อ-สั่งซื้อ ทาง Line ID : thaicarpaint หรือ โทร.081-5993524 หรือ อีเมล์ เท่านั้น!!
>>>>ระบุรุ่นรถ สี ปีรถ หรือรูปรถ-ตัวอย่างสีที่ต้องการ..ของท่าน มาได้เลยครับ

(รอบส่งของ.. จันทร์-พุธ-ศุกร์.. กรุณาสั่งล่วงหน้าก่อนใช้..)
*** เราไม่รับ-พวกเร่งรีบ มากเรื่อง ถามมากจุกจิก แล้วไม่เคยซื้อ.. ไม่มั่นใจ อย่า!!ติดต่อมา ต้องขออภัยครับ***

ผู้เขียน หัวข้อ: สีแต้มรถ...สำหรับ All New Isuzu D-Max (อีซูซุ ดีแมคซ์ รุ่นใหม่หมด)  (อ่าน 221022 ครั้ง)

wuttisak

• บุคคลทั่วไป
ขอรายละเอียด สีแต้มสำหรับอีซูซุ ดีแมกซ์ ปี 2007 ทุกเฉดสี หน่อยครับ ว่ามีสีอะไรบ้าง

ThaiCarPaint

• Administrator
  • Hero Member
    • ThaiCarPaint.com ศูนย์รวมสีแต้มรถ
ขอรายละเอียด สีแต้มสำหรับอีซูซุ ดีแมกซ์ ปี 2007 ทุกเฉดสี หน่อยครับ ว่ามีสีอะไรบ้าง

สีรุ่นเก่า หมดล็อต.. ไม่ได้ทำแล้ว
พิจารณาเองแล้วกันครับว่า พอใช้สีใด เทียบเคียงได้
ตามเฉดสีต่างๆ ทั้งหมดในเว็บ

สุวัชระ ศิลป์ชัย

all new d-max สีบอร์นเงิน 1 ขวดส่งชลบุรี เท่าไหร่ครับ

• ThaiCarPaint.com ศูนย์รวมสีแต้มรถ
all new d-max สีบอร์นเงิน 1 ขวดส่งชลบุรี เท่าไหร่ครับ

170 ส่งลงทะเบียนธรรมดา
ถ้า 200บ. ส่งด่วนEMS

โอนแล้วช่วยแจ้ง อีกครั้งครับ พร้อมชื่อที่อยู่
เลขบัญชีตามเมนูแบนเนอร์สีส้ม ข้างบนครับ

สุวัชระ สิลป์ชัย

โอนแล้วครับ 170 บาทประมาณ7โมงเช้าวันนี้
All new d-max สีบอร์นเงิน
ส่ง ว่าที่ รต.สุวัชระ สิลป์ชัย
145 ม.1 ต.หนองหงษ์ อ.พานทอง จ.ชลบุรี 20160

โอนแล้วครับ 170 บาทประมาณ7โมงเช้าวันนี้
All new d-max สีบอร์นเงิน
ส่ง ว่าที่ รต.สุวัชระ สิลป์ชัย
145 ม.1 ต.หนองหงษ์ อ.พานทอง จ.ชลบุรี 20160

ขอบคุณครับ.. ส่งของให้รอบต่อไป จันทร์นี้ 2 มิ.ย.ครับ  :)

อนุกูล

ตอนนี้มี สี ขาว..ไซบีเรียน กับ สีเงิน..อาร์กติกไหมคับ

ตอนนี้มี สี ขาว..ไซบีเรียน กับ สีเงิน..อาร์กติกไหมคับ

มีครบ..โอนแล้ว ช่วยแจ้งอีกครั้งครับ

อนุกูล

สี ขาว..ไซบีเรียน กับ สีเงิน..อาร์กติก โอนแล้ว 320 บ. เวลา 16:05น. ธ.กรุงเทพ
ที่อยู่จัดส่งคับ
อนุกูล ทรงกลิ่น
512/59 ซอย3/1
หมู่บ้านรัตนโกสินทร์200ปี
ต.ประชาธิปัตย์ อ.ธัญบุรี จ.ปทุมธานี 12130

สี ขาว..ไซบีเรียน กับ สีเงิน..อาร์กติก โอนแล้ว 320 บ. เวลา 16:05น. ธ.กรุงเทพ
ที่อยู่จัดส่งคับ
อนุกูล ทรงกลิ่น
512/59 ซอย3/1
หมู่บ้านรัตนโกสินทร์200ปี
ต.ประชาธิปัตย์ อ.ธัญบุรี จ.ปทุมธานี 12130

ขอบคุณครับ..ส่งของให้พรุ่งนี้ 9 มิ.ย.ครับ  :)

Amnart

รายการสั่งซื้อ
   1.I SUZU All New D-Max สีดำออสเตรเลียนโคล - Australian Coal Black จำนวน 1 ขวด
   2. ปลายมาตรฐาน Standard 1ด้าม
   3. ปลายเล็กมินิ Mini 1 ด้าม

โอนเงินแล้วจำนวน 245 บาท เมื่อวันที่ 30/06/57 เวลา 08.04 น. ผ่านทาง ธ.กสิกรไทย เข้าบัญชี ธ.กสิกรไทย

ที่อยู่จัดส่ง
นายอำนาจ แท่นมณี
บริษัท
อาซาฮี เทค อลูมิเนียม (ประเทศไทย) จำกัด
361 ม.1 ถ. รัตนราช ต. บางบ่อ อ. บางบ่อ จ. สมุทรปราการ 10560
เบอร์โทร. 084-9189894

รายการสั่งซื้อ
   1.I SUZU All New D-Max สีดำออสเตรเลียนโคล - Australian Coal Black จำนวน 1 ขวด
   2. ปลายมาตรฐาน Standard 1ด้าม
   3. ปลายเล็กมินิ Mini 1 ด้าม

โอนเงินแล้วจำนวน 245 บาท เมื่อวันที่ 30/06/57 เวลา 08.04 น. ผ่านทาง ธ.กสิกรไทย เข้าบัญชี ธ.กสิกรไทย

ที่อยู่จัดส่ง
นายอำนาจ แท่นมณี
บริษัท
อาซาฮี เทค อลูมิเนียม (ประเทศไทย) จำกัด
361 ม.1 ถ. รัตนราช ต. บางบ่อ อ. บางบ่อ จ. สมุทรปราการ 10560
เบอร์โทร. 084-9189894

ขอบคุณครับ..ส่งของให้พรุ่งนี้ 1 ก.ค.ครับ  :)

อาริยา

I SUZU All New D-Max สีดำออสเตรเลียนโคล - Australian Coal Black จำนวน 1 ขวด

รุ่นนี้ ปี 55 ใช้ได้มั้ยค่ะ

I SUZU All New D-Max สีดำออสเตรเลียนโคล - Australian Coal Black จำนวน 1 ขวด

รุ่นนี้ ปี 55 ใช้ได้มั้ยค่ะ

ใช้ได้ครับ
โอนแล้ว แจ้งพร้อมชื่อที่อยู่มาได้ครับ

อาริยา

โอนเงินแล้วค่ะ 170 บาท กสิกรไทย เวลา 12.18 น.
ส่ง
นายมนตรี  บำรุง 
9/173 ถนนบางแวก แขวงบางไผ่ เขตบางแค กรุงเทพฯ 10160